หน้า: [1]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องน้ำตาล การบ้านธรรมดา ที่ไม่ธรรมดาสำหรับผมนะ  (อ่าน 12057 ครั้ง)
engineer
Newbie
*

Like 0

« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 11:04:44 AM »

หลังจากได้เข้ามาในเวป หาดใหญ่รีแลกซ์โดยบังเอิญ เมื่อวานก่อนนี้ ก็เข้ามาหาดูลายแทง ก็เห็นบรรดาท่านๆทั้งหลายได้แจกลายแทง ส่งการบ้านกัน ดูไปๆ จนไปเจอน้องคนนึง ชื่อ น้องน้ำตาล ลงไว้ว่ารับงาน นราธิวาส หาดใหญ่ หรือ สงขลา ตกลง น้องอยู่ที่ไหนกันแน่ ชักเริ่มสงสัยว่า รับงานจริงหรือเปล่า ก็เลยลองโทรไปตามที่เบอร์น้อง โพสต์ ไว้ ปรากฏว่ารับจริงเว้ยเห้ย แต่น้ำเสียงเนี่ย ประมาณว่า ไม่รับแขกเลยทีเดียว  ก็เลยถามว่า น้องน้ำตาลใช่ไหมครับ รับงานยังไงบ้างครับ น้องถามว่าได้เบอร์มาจากไหน เราก็บอกว่า ได้มาจากเว็ปหาดใหญ่รีแลกซ์ น้องเค้าก้อคุยรายละเอียด เรื่องรับงาน ชั่วคราวเท่าไหร่ ค้างคืนเท่าไหร่ แต่น้องบอกล่วงหน้า หน้าอกไม่ใหญ่นะพี่ เราก้อบอกว่าไม่เป็นไร พี่ไม่ได้เอาหน้าอก อิอิ ก็เลยให้น้องส่งรูปมาให้ดู น้องส่งมาเร็วมาก เราก็ดู ก้อเออ น่ารักดี ผมยาว ก็คมดีอ่ะน่ะ ไอ้เราก็นึกว่าคนใต้ แท้จริง คนอีสาน คนลาวอุบล น่ารักดี จากนั้นไม่กี่วัน ก็นัดเจอน้องที่รีสอร์ทแห่งหนึ่งในหาดใหญ่ เจอตัวจริง อืม น่ารักกว่าในรูปนะ มองจนน้องถามว่า พี่ไม่ชอบใช่ไหมจะได้กลับ คนอะไร มองก็ไม่ได้ นี่แหล่ะสเป๊ก ผอม บาง  สูงมาตรฐานแหล่ะผู้หญิง 160 กว่าๆๆคิดในใจ จะจัดให้น้องหนักๆแบบไม่ลืมพี่เลย น้องพาไปล้างเนื้อล้างตัวด้วยกัน แล้วก็พร่ำว่า อยากแล้ว ช่วยหน่อย เราถามว่า ไม่เอาบนเตียงหรอ น้องบอก เอาในห้องน้ำก่อน คนอะไร เงี่ยนเร็ว หน้าอกเล็ก แต่พอมีให้ดูดแคลเซียมได้ นมเล็ก เหมือนเด็กๆ ได้ฟิลอีกแบบ อิอิ น้องครางได้ครางดี คนอะไรน่าตี สักพัก เราเอามือไปจับตรงนั้น โอ้ว น้ำเยอะมาก น้องบอกว่ามา เดี๋ยวโมกก่อน ใส่ cd ซะดีๆ น้องไม่โมกสด น้องบอกว่าจัดฟัน แล้วเหล็กมันขูดปาก เป็นแผล มีการโชว์แผลที่โดนเหล็กขูดปากให้เราดูด้วย น้องกลัวไม่เชื่อ 55 ผู้หญิงอะไรใช้ลิ้นดีจัง น้องชอบเลียตรงหัวกระจู๋ โอ้วอยากบอกว่า น้ำมันจะทะลักเขื่อนละ น้องเห็นท่าทางไม่ดี ตีขาเราแล้วบอกว่า อย่าเสร็จก่อนหนูนะ เราก้อจัดท่ายกขาน้องขึ้นมาเกาะเอวไว้ ส่วงน้องยืน พิงผนัง ท่านี้ ลึกดีจัง น้องก้อส่งเสียงคราง โอ้ว น้องขอแรงๆ เอาหนักๆ ก้อเลยเปลี่ยนเป็นท่าลิงอุ้มแตง น้องยิ่งหืม กระเด้าเข้าออกเอง แข็งแรงจริงๆ จนรู้ว่าน้องนำไปละ 1 เราเห็นท่าไม่ดี ไม่ไหวใจจะขาดเหมือนกัน เสียงคราง บวกกับมือพาดคอไว้แล้วพูดเสียงแผ่วๆข้างๆหู เสียวอีกแล้ว อ๊ะยะ อะไรเนี่ยน้ำตาล เธอนี่สุดยอด ทีนี้ก็เร่งจน น้องกับเราก้อเสร็จพร้อมกัน พอเสร็จแล้วไม่ถึง 10 นาที น้องมาเล่นไอ้หนอนน้อย จนมันโตอีกละ เราจับท่าด๊อกครับ อืม แม่ม ตอด ดีจัง จะเสร็จเอาให้ได้ ผู้หญิงอะไร ครางเก่งจัง จากนั้นน้องขึ้นครับ โอ้ว ทำไมน้องกระแทกแรงจัง หนอนน้อยจะหักเอาให้ได้ เสียวมาก น้องบอกน้องชอบท่านี้ ไปกินข้าวแปบเดี๋ยวมาต่อ

สมัครสมาชิก VIP MEMBER ตลอดชีพ ( 699 บาท / ตลอดชีพ ) บอร์ดลับ ลายแทง รูปภาพ พร้อมเบอร์โทร น้องๆ.. ในหาดใหญ่ คลิ๊กเลย!!!
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
engineer
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 11:24:39 AM »

จากนั้น น้องหันหลังในท่าเบสิคนั่นล่ะ ขย่มจน โอ้ว น้องครับ ทำแบบนี้ มันเข้าลึกจนพี่อยากจะเสร็จซะให้ได้ ไม่ได้ๆๆๆจับน้องเปลี่ยนท่าใหม่ทันที ท่านั่ง น้องบอกว่า ท่านี้ล่ะหนูก้อชอบ น้องเด้าเก่งมาก ลีลา เธอ หน้าตาเธอไม่ให้เลยนะ แต่ทำไม เธอเก่งเกือบทุกท่าไปเรียนที่ไหนมาจ๊ะ คิดในใจ ท่านั่ง เห็นน้องไกล้จะเสร็จแล้ว เราก้อเร่งตาม โอ้ยน้ำตาลไม่ไหวแล้วพี่จับปากเรามาดูดแบบกระหาย เรียกที่รักจ๋า เสียวๆๆๆ เสร็จแล้ว เสร็จพร้อมกัน อีกแล้ว น้องบอกว่า อีก ครึ่งชั่วโมงจัดอีก น้องบอกว่าเวลาที่เอากัน ชอบนานๆๆ ตอนนี้เหลือเวลา ชั่วโมงนึง น้องนอนพักเอาแรง มือนี่ไม่หยุดเรยนะ เล่นซะมันจะตื่นอีก น้องบอกว่าครึงชั่วโมงเจอกันอีก ครึงชัวโมงผ่านไป ผมจับน้องมาที่ขอบเตียง แม่ม สุดยอด เสียวใช้ได้ ของน้องเองก้อตอด ดีจัง เราไม่ได้รังเกรียจอ่ะน่ะ ขอใช้ลิ้นเลียตรงนั้นให้น้อง ตอนแรกน้องไม่ยอม แต่น้องบอกว่า เราหล่อ สะอาดด้วย งั้นตามใจเรา เราเลียสิครับพี่น้อง  สวยจัง ดูดและก็เป่าลมใส่ น้องบอกเสียวจัง จับผมกดหัว แทนที่ไอ้เราจะจับกดหัวน้องมาทำให้เราแทนอ่ะน่ะ แต่ไม่เป็นไร น้องน้ำตาลให้พี่มาเยอะละ แค่นี้พี่ช่วยได้  หลังจากนั้นใช้ลิ้นจนรู้สึกว่าน้องเสร็จแล้ว คนอะไร น้ำเยอะ จากนั้นน้องขึ้นให้เราต่อ ท่าที่คุณน้องชอบนั่นล่ะ ท่าเบสิคแล้วขย่มแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องเค้าเสร็จอีกรอบ คิดในใจ บ๊ะ ไม่เคยเจอ เราตามคะแนนสิครับพี่น้องจับขาน้องพาดบ่าทั้งสองข้างในท่าเบสิค เด้าเต็มแรง น้องเค้าอยู่ล่างก้อช่วยเด้าด้วย เด้าได้ดี เอวดีจังน้อง อืม เสร็จอีกแล้ว กอดกันไปล้างตัวด้วยกัน น้องคึกอยากมีอีก ฮ้าว รู้งี้ตูซื้อถุงยางมาสองกล่องดีกว่าวันนั้นซื้อถุงไปกล่องนึงครับ เลยบอกน้องว่า โอกาสหน้าครับ อิอิ น้องน้ำตาลเนี่ยความชอบส่วนตัวผมครับ เลยเล่าสู่กันฟัง สำหรับใครที่สนใจค่ารับงานน้องชั่วคราว2 ชั่วโมง อยู่ที่ 2500 ครับ +ค่าเดินทางที่น้องมาหาที่หาดใหญ่300-500 รวมก้อเกือบ 3000 ครับ ส่วนค้างคืนน้องบอกว่า 4500 ครับ15.00-24.00 น้องอยู่ดึกไม่ได้ครับ ขอบอกว่าคุ้มครับสำหรับผม น้องไม่เรื่องมาก ไม่เร่งเวลา น้องบอกชอบคนสะอาด ผมก้อคิดว่าผมคงสะอาดล่ะมั้งน้องถึงไม่บ่นซักคำ ครั้งหน้าเจอซ้ำอีกแน่น้องน้ำตาล

สมัครสมาชิก VIP MEMBER ตลอดชีพ ( 699 บาท / ตลอดชีพ ) บอร์ดลับ ลายแทง รูปภาพ พร้อมเบอร์โทร น้องๆ.. ในหาดใหญ่ คลิ๊กเลย!!!
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
PaMaN
VIP MEMBER
Full Member
*

Like 59

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 12:50:17 PM »

ซู๊ดดดดด...ยอดดดดดด

JAME PIMP
มอบความประทับใจ ให้กับสมาชิกทุกท่าน
STAFF HR
Hero Member
*

Like 290

กระสุนนัดเดียว ไม่สามารถสยบความเสียวได้ต้อง3นัดรวด

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 01:14:07 PM »

เยี่ยมมากครับพี่

ขอบคุณมากๆ ครับ

การเงินมีปัญหา แต่ง แต่งชุดสาย C มาหาพี่ นะจ๊ะ
yondaime
Jr. Member
**

Like 3

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 02:45:50 PM »

น้ำตาลไหนครับ ใช่น้องที่มีประวัติน่าสงสัยรึเปล่า??

engineer
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 03:23:20 PM »

น้ำตาลไหนครับ ใช่น้องที่มีประวัติน่าสงสัยรึเปล่า??

เรียนท่าน yodaimeผมไม่รู้หรอกครับรู้แต่ว่าเพื่อนผม เกือบ 10 คนเคยใช้บริการเทอแล้วไม่ผิดหวังสักคน ถ้าเทอเป็นสายล่อซื้อหรืออะไรยังไง เพื่อนผม เกือบ 10 คน คง เละไปแล้วล่ะครับ ส่วนตัวแล้วน้องเค้าก้อคงจะกลัวคุนไม่น้อยกว่าคุนกลัวตัวเค้าหรอกครับ

namtan
Newbie
*

Like 5

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 12:00:23 AM »

มีประวัติน่าสงสัยซะงั้น เพิ่งเปิดเหนนะเนี่ย ที่ว่าประวัติใครน่าสงสัยกว่าใคร คุณที่ว่าให้น้ำตาลน่ะเคยไปกะน้ำตาลแล้วหรอ พี่บางคนใจดีกว่าคุณมีเยอะค่ะ เจอกันหน่อยไหมคะ เบอร์อีกเบอร์หนึ่งมันก้อของหนูแล้วคุนไปถามน้องคนนั้นรึยังคะมีเจตนาอันใดมาเอาเบอร์ดิฉันไปลงอยากทราบ อยากรู้อะไรมาถามมา พี่ๆบางคนเค้ายังไปกะหนูอยู่ อย่ามาใส่ร้ายคนอื่นสิ ถ้ารู้ไม่จริง

Joe
WEBMASTER
Hero Member
*

Like 2340

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 03:41:36 AM »

เย็นๆ กันไว้โยม

yondaime
Jr. Member
**

Like 3

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 10:39:55 PM »

มีประวัติน่าสงสัยซะงั้น เพิ่งเปิดเหนนะเนี่ย ที่ว่าประวัติใครน่าสงสัยกว่าใคร คุณที่ว่าให้น้ำตาลน่ะเคยไปกะน้ำตาลแล้วหรอ พี่บางคนใจดีกว่าคุณมีเยอะค่ะ เจอกันหน่อยไหมคะ เบอร์อีกเบอร์หนึ่งมันก้อของหนูแล้วคุนไปถามน้องคนนั้นรึยังคะมีเจตนาอันใดมาเอาเบอร์ดิฉันไปลงอยากทราบ อยากรู้อะไรมาถามมา พี่ๆบางคนเค้ายังไปกะหนูอยู่ อย่ามาใส่ร้ายคนอื่นสิ ถ้ารู้ไม่จริง

ไม่ได้มีเจตนาเช่นนั้นครับ แต่เห็นบางท่านโพสต์ว่าโทรไม่ติดบ้าง? ไม่รับงานบ้าง? หรือคุยแปลกๆ เลยคิดว่าน่าสงสัย (คหสต.) ถ้าทำให้ไม่พอใจ ขออภัยด้วยนะครับ

namtan
Newbie
*

Like 5

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:20:43 PM »

ไม่ได้มีเจตนาเช่นนั้นครับ แต่เห็นบางท่านโพสต์ว่าโทรไม่ติดบ้าง? ไม่รับงานบ้าง? หรือคุยแปลกๆ เลยคิดว่าน่าสงสัย (คหสต.) ถ้าทำให้ไม่พอใจ ขออภัยด้วยนะครับ

ถ้าไม่ได้มีเจตนาอย่างอื่นก้อดีค่ะ อยากจะบอกว่าพี่บางคนที่โทรหานู๋นะคะ คุยบ้าๆก็มีค่ะ มาแบบแนวโรคจิต หนูไม่คุยด้วยคงไม่ผิดอะไรมั้งคะ ส่วนที่ว่าโทรไม่ติดโทรไปเบอร์ไหนกันบ้างคะ บางครั้งนู๋ไม่ว่าง 24 ชั่วโมงรับโทรศัพท์  เพื่อรับงานนี้โดยเฉพาะ อาจจะมีติดพันเรื่องงานหรืออะไรก้อตามแต่ คงเข้าใจนะคะ ส่วนไอ้ที่คุยแปลกมา นู่ก้อตอบสนองคุยแปลกๆไป เท่านั้นเองค่ะ พี่ๆที่น่ารักสำหรับนู๋ยังมีอีกเยอะค่ะ ไปกับคนเก่าๆปลอดภัยยิ่งกว่า เข้าใจนะคะ

kitty21330
VIP MEMBER
Newbie
*

Like 2

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 12:19:50 AM »

namtan ขอเบอร์ติดต่อเลยดีกว่าคับ รับงานสงขลา พุ่งนี้ไหมคับ

POLIZE
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 12:33:42 AM »

สุดยอดครับน้องน้ำตาล ขอบคุนที่ให้ความสุขพี่ได้เต็มที่

James
VIP MEMBER
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 10:40:54 PM »

ขอเบอร์และรูปด้วยคราบ jamesooseventh(at) -yahoo.com

Jerome
VIP MEMBER
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 06:37:03 AM »

ได้ฟัวแล้วอยากเป็นลูกค้าน้องน้ำตาลบ้างจังเลย แต่ไม่มีเบอร์ติดต่ออะสิ

panupong546
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 07:14:04 AM »

ขอรายละเอียด รูป พร้อมเบอติดต่อครับ rusifer456(at)hotmail.co.th

panupong546
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 05:19:54 PM »

ขอเบอร์ติดต่อด้วยได้มั้ยครับ  panupong546(at)hotmail.com

Huafuu
"ผู้หญิง" คือสิ่งมีชืวิตที่น่าค้นหา
VIP MEMBER
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 04:17:37 AM »

น้ำตาลคนนี้ท่าทางน่าลิ้มลอง  //10

jackering
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 04:53:47 AM »

ขอด้วยครับไปสงขลาบ่อย //11

akeake
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 09:40:02 PM »

ขอด้วยคนคร้าบบบ ขอเบอร์กะรูปด้วยนะครับ ^^
sprmail(at)gmail.com
ขอบคุณครับ ^^

armmy
Newbie
*

Like 0

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 09:01:54 PM »

น้องน้ำตาลอยุ่ไหนหรอคับ ผมขอลายแทงบ้างนะคับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์