หน้า: [1]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยว นผบ อย่างผมรู  (อ่าน 2615 ครั้ง)
Happyman
VIP MEMBER
Jr. Member
*

Like 10

« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 08:55:34 AM »

หลายคนคงจะมีคำถามในใจว่าการบ้านที่มีการทำระดับ1,2หรือ3 มันยากง่ายขนาดไหน ผมมีขั้นตอนง่ายๆเพื่อเพิ่มโอกาส
จากประสบการณ์ที่ผมไปเกี่ยวมา 5 ครั้ง โดยการทดลองต่างที่ ต่างวาระ กับหมอ 4คน มีซ้ำ 1คนเพื่อเข้าสู่ระดับ 3

1 หาช่วงเวลาที่เหมาะ ควรไปในช่วงที่มีหมอเยอะและยังไม่เริ่มขึ้นงาน
2 เลือกหมอเอง ถ้าอาย ใช้วิธี แกล้งทำเป็นโทรศัพท์ ว่าจะมีเพื่อนมาเลยจะรอ หรือแกล้งนั่งทำเป็นรอเพื่อน
3 เลือกหมอที่สบตา ประเภทนั่งดูทีวี นั่งคุย ให้ข้ามไป ยกเว้นถูกใจจริงๆ ทำใจได้หากไม่ทำ แค่ได้นวดได้หลีก็พอใจแล้ว
4 step เทพ อย่าบอกให้นวดหนัก บอกว่านวดผ่อนครายเพราะเครียด จากเรื่องอะไรก็ว่าไป เพื่อหาเรื่องคุย
5 เรื่องคุย อย่าอายที่จะเกี้ยวพาราสี แต่อย่าหยาบโลนและดูหมิ่น ทะลึ่งบ้างเพื่อพาเข้าเรื่องให้ได้
6 step เทพ ดูห้องที่ได้ด้วย หากห้องไม่เหมาะสม ก็ลดโอกาส ถ้าห้องไม่เหมาะหาเรื่องขอเบอร์
7 step เทพ บอกว่านวดดี อยากให้นวดประจำ ออกไปนวดข้างนอกที่นี่คิดอย่างไร
8 ถ้าทำระดับ 1 ในที่นวด ผมพบว่าถ้าออกข้างนอก ระดับ 3 โอกาสไม่ต้องพูดถึงสูงมากๆ
9 อย่าหวังผลเพียงครั้งแรกที่ไป
10 โชคดีมีเงินทอนครับ

แนะนำนิดนึง คชจ ไม่ได้ถูกกว่าเที่ยว. ออน หรือ กสน เอาไว้หาความตื่นเต้น ไว้ลุ้น
โอกาส ผูกปิ่นโตก็มีไม่น้อย  //13

สมัครสมาชิก VIP MEMBER ตลอดชีพ ( 699 บาท / ตลอดชีพ ) บอร์ดลับ ลายแทง รูปภาพ พร้อมเบอร์โทร น้องๆ.. ในหาดใหญ่ คลิ๊กเลย!!!
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Happyman
VIP MEMBER
Jr. Member
*

Like 10

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:02:09 AM »

5555555 เปลี่ยนจาก. guru เป็น ผมรู  //16

สมัครสมาชิก VIP MEMBER ตลอดชีพ ( 699 บาท / ตลอดชีพ ) บอร์ดลับ ลายแทง รูปภาพ พร้อมเบอร์โทร น้องๆ.. ในหาดใหญ่ คลิ๊กเลย!!!
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
JAME PIMP
มอบความประทับใจ ให้กับสมาชิกทุกท่าน
VIP MEMBER
Hero Member
*

Like 291

กระสุนนัดเดียว ไม่สามารถสยบความเสียวได้ต้อง3นัดรวด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 10:04:48 AM »

เทพจริงๆ ครับท่าน

แต่ที่เทพกว่าคือ  ถามตรงๆ เลยครับ

เกือบ 80 % ที่ นวดแผนโบราณ ทำเกือบทั้งหมด  ขึ้นอยู่กับ ว่าสถานที่บีบบังคับ  หรือ เด็กใหม่เท่านั้นเอง  

เพราะหมอ ก็จ้องหาโอกาสอยู่เหมือนกัน  (ปกติขึ้นอยู่กับสถานที่ครับ ถ้ามีห้องมิดชิด ทำได้หมด)

ผมยกตัวอย่างที่ทำระดับ 3 เลยละกัน เอาที่เคยไปมา

1. พิงค์เลดี้ (ในห้องนวดมีน้อยเพราะเกรงใจข้างนอก ทำแค่ระดับ 2  แต่ถ้าระดับ 3 ต้องบอกว่าห้องพิเศษเลย)
2. ลัคกี้ สาย2 จัดหนักได้เลย ห้องสะอาดมิดชิดล็อคห้องเลย 5555
3. โรงแรมฟอริด้า ก็ได้ ดูตำแหน่งของห้องด้วย
4. เจิน เจิน บนห้องโรงแรม สุดยอด

เดี่ยวมาต่อนะครับ ขอประชุมก่อน

มาต่อครับ

6. ที่โรงแรมไดอิชิ แค่ระดับ 1 ที่นั้นมิดชิดดี แต่มีข้อห้ามของโรงแรม
7.ที่โรงแรมเมอร์ลินครับ ระดับ 3 โอเคครับ มิดชิด แต่ไม่มีห้องนำ
8 ที่ร้านอารีวรรณครับ ห้อง ห้อง VIP เท่านั้นครับ
9ใปรับหมอจากร้านนวดแล้วพาไปนวดต่อรีสอร์ท หรือเปิดห้องที่โรงแรม อันนี้เสียค่าน้องเพิ่ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2011, 10:54:56 AM โดย jamp-jamp » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

การเงินมีปัญหา แต่ง แต่งชุดสาย C มาหาพี่ นะจ๊ะ
Happyman
VIP MEMBER
Jr. Member
*

Like 10

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:00:15 AM »

เยี่ยมคับท่าน jamp  //18

ได้รายละเอียดลึกลงไปอีก มีแหล่งลายแทงด้วย  //15

ของผมให้กว้างๆไว้เพราะบางคนไปนวดแบบตามโรงแรม อย่าง ลีกาเด้น ซากุระ หาดใหญ่เซ็นทรัล โอกาสจะน้อยลงทันทีครับ แต่ใช่ว่าไม่ได้ อิอิ //13

แต่ลายแทงท่านสุดยอดครับ เพิ่มเติมต่อด้วยนะคับ  //15

SilentObserver
Full Member

Like 6

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:50:15 AM »

เทพจริงๆ ครับท่าน

แต่ที่เทพกว่าคือ  ถามตรงๆ เลยครับ

เกือบ 80 % ที่ นวดแผนโบราณ ทำเกือบทั้งหมด  ขึ้นอยู่กับ ว่าสถานที่บีบบังคับ  หรือ เด็กใหม่เท่านั้นเอง  

เพราะหมอ ก็จ้องหาโอกาสอยู่เหมือนกัน  (ปกติขึ้นอยู่กับสถานที่ครับ ถ้ามีห้องมิดชิด ทำได้หมด)

ผมยกตัวอย่างที่ทำระดับ 3 เลยละกัน เอาที่เคยไปมา

1. พิงค์เลดี้ (ในห้องนวดมีน้อยเพราะเกรงใจข้างนอก ทำแค่ระดับ 2  แต่ถ้าระดับ 3 ต้องบอกว่าห้องพิเศษเลย)
2. ลัคกี้ สาย2 จัดหนักได้เลย ห้องสะอาดมิดชิดล็อคห้องเลย 5555
3. โรงแรมฟอริด้า ก็ได้ ดูตำแหน่งของห้องด้วย
4. เจิน เจิน บนห้องโรงแรม สุดยอด

เดี่ยวมาต่อนะครับ ขอประชุมก่อน

มาต่อครับ

6. ที่โรงแรมไดอิชิ แค่ระดับ 1 ที่นั้นมิดชิดดี แต่มีข้อห้ามของโรงแรม
7.ที่โรงแรมเมอร์ลินครับ ระดับ 3 โอเคครับ มิดชิด แต่ไม่มีห้องนำ
8 ที่ร้านอารีวรรณครับ ห้อง ห้อง VIP เท่านั้นครับ
9ใปรับหมอจากร้านนวดแล้วพาไปนวดต่อรีสอร์ท หรือเปิดห้องที่โรงแรม อันนี้เสียค่าน้องเพิ่ม

ลายแทงสุดยอดดเลยท่าน!  //5 //5

K124
VIP MEMBER
Full Member
*

Like 11

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 12:39:02 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ไปทุกทีได้ลุ้นทุกครั้งสำหรับนวดแผนโบราณ ช่วงนี้ว่างเว้นจากออน.ไปเลยครับ ไปลุ้นนผบ.สะมากกว่าครับ  //18

JAME PIMP
มอบความประทับใจ ให้กับสมาชิกทุกท่าน
VIP MEMBER
Hero Member
*

Like 291

กระสุนนัดเดียว ไม่สามารถสยบความเสียวได้ต้อง3นัดรวด

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 03:50:25 PM »

ย้ำเตือน ครับ  การเที่ยว ออน / นผบ ก็ดี เที่ยวซอยตัวยูก็ดี   เราจ่ายตังค์นะครับ สิ่งที่สมควรได้ มันต้องสมกับ ค่าเงินที่เสียไป นะครับ

ฉนั้น การที่เราไปเที่ยว เรายังกล้าได้  แค่กล้าพูดกล้าถาม แค่นี้ ทำได้เปล่า  มันก็ไม่ใช่ว่า เราพูดอะไรไป เดียวเขาตามมาถึงบ้านที ใช่ปะ เพื่อนสมาชิก

โปรดใช้ความเป็นลูกผู้ชาย  นะครับ แต่ก็ใช้ความอ่อนโยน ในการพูดจา  และการกระทำนะครับ   

แล้วนางๆ ทั้งหลาย จะประทับใจในตัวท่าน ครับ และสาวเจ้าก็จะปรนณิบัติ ท่านอย่างดีเยี่ยม ขอแค่ 1 อาจได้ถึง 2 หรือ ได้ 3 เลยก็ได้

การเงินมีปัญหา แต่ง แต่งชุดสาย C มาหาพี่ นะจ๊ะ
hoonthai
VIP MEMBER
Jr. Member
*

Like 5

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 04:28:07 PM »

นวดแผนโบราณ เวลาได้ ระดับ 1 2 3
ทำไมมันมีคุณค่ามากกว่าไปเที่ยวอ่าง
ก็ไม่รู้

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์